น้อง ๆ นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มาช่วยรับรายงานตัวนักเรียนใหม่ประจำปีการศึกษา 2567
Alhamdulillah
18.04.67 น้อง ๆ นักศึกษาฝึกประสบการณ์ จากสาขาวิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ม.สงขลานครินทร์ วิทยาเขตปัตตานี 3 คน มาช่วยรับรายงานตัวนักเรียนใหม่ประจำปีการศึกษา 2567
19.04.67 ผู้อำนวยการให้การต้อนรับ น้อง ๆ อย่างเป็นทางการ ด้วยความอบอุ่น เป็นกันเอง
![](https://www.isma.ac.th/datas/image/1713709787.jpeg)
![](https://www.isma.ac.th/datas/image/1713709749.jpeg)
![](https://www.isma.ac.th/datas/image/1713709768.jpeg)
![](https://www.isma.ac.th/datas/image/1713709685.jpeg)
![](https://www.isma.ac.th/datas/image/1713709705.jpeg)
![](https://www.isma.ac.th/datas/image/1713709719.jpeg)